Daidaitaccen Zazzabi Mai Sarrafa Nau'in Dumamawa da Mai sanyaya Ruwa
BINCIKE
- Ana iya amfani da shi ga injin ƙera gilashi, ƙarar matukin jirgi na sinadarai, murɗaɗɗen zafin jiki, da masana'antar semiconductor.
- Overview
- Samfur Description
- Video
- Sunan
Quick Details
Wannan injin yana dacewa da injin gilashin jaketed don ƙarancin zafin jiki da ɗaukar sanyi. An rufe dukkan karatun keken, tankin faɗaɗa da keken ruwa mai ruwa -ruwa ne, haɗin haɗin injin ne kawai. Komai yawan zafin jiki ya yi ƙasa ko ƙasa, ana iya juyar da injin kai tsaye zuwa yanayin sanyaya da yanayin sanyaya idan yana ƙarƙashin yanayin zafin.
Ana rufe hatimin ruwa, babu wani tururi da ke shafan yanayin zafin ƙasa kuma babu hazo na mai da ake samarwa a ƙarƙashin yanayin zafi. Man mai zafi yana haifar da yanayin zafi mai yawa. Ba a amfani da bawul na inji da lantarki a cikin tsarin zagayawa.
irin ƙarfin lantarki | 2KW-20KW |
---|---|
Control daidaici | ± 0.5 |
Matsayin atomatik | atomatik |
Samfur Description
Sakamakon samfur
Samfurin Modle | DA-05-EY | DA-10-EY | Saukewa: JLR-20/30 | DA-50-EY |
---|---|---|---|---|
Yanayin Zazzabi (℃) | -25 ℃ ~ 200 ℃ | -25 ℃ ~ 200 ℃ | -25 ℃ ~ 200 ℃ | -25 ℃ ~ 200 ℃ |
Daidaitaccen iko (℃) | ± 0.5 | ± 0.5 | ± 0.5 | ± 0.5 |
Ƙarar cikin Zazzabi mai sarrafawa (L) | 5.5 | 5.5 | 6 | 8 |
Ikon sanyaya | 1500 ~ 5200 | 2600 ~ 8100 | 11kw ~ 4.3kw | 15kw ~ 5.8kw |
Pump Flow (L/min) | 42 | 42 | 42 | 42 |
Bar (m) | 28 | 28 | 28 | 28 |
Ƙarar Tallafi (L) | 5 | 10 | 20 / 30 | 50 |
Girma (mm) | 600x700x970 | 620x720x1000 | 650x750x1070 | 650x750x1360 |
Samfurin Modle | DA-100-EY | DA-150-EY | DA-200-EY |
---|---|---|---|
Yanayin Zazzabi (℃) | -25 ℃ ~ 200 ℃ | -25 ℃ ~ 200 ℃ | -25 ℃ ~ 200 ℃ |
Daidaitaccen iko (℃) | ± 0.5 | ± 0.5 | ± 0.5 |
Ƙarar cikin Zazzabi mai sarrafawa (L) | 8 | 10 | 10 |
Ikon sanyaya | 18kw ~ 7.5kw | 21kw ~ 7.5kw | 28kw ~ 11kw |
Pump Flow (L/min) | 42 | 42 | 50 |
Bar (m) | 28 | 28 | 30 |
Ƙarar Tallafi (L) | 100 | 150 | 200 |
Girma (mm) | 650x750x1360 | 650x750x1360 | 650x750x1370 |
samfurin fasali
Wide kewayon yanayin zafi, tare da dumama da aikin sanyaya, max temp range shine -25 ℃ -200 ℃
Ptauki 7 "mai kula da allon taɓawa, sarrafa yanayin kayan cikin hikima da daidai. Ingantacce da sauri, cike mai sauƙi.
Tabbatar cewa za a iya saukar da zazzabi cikin sauri a ƙarƙashin yanayin zafi mai zafi, ana iya sarrafa zafin jiki akai -akai tsakanin -25 ℃ -200 ℃ ba tare da canza kafofin watsa labarai ba.
Ana kula da bututun da'irar a cikin hatimi ba tare da ruwan mai da sha ruwa ba. An tabbatar da amincin gwaji da ɗaga aikin gudanar da ruwa.
Tare da tsarin bincike na kai; Kariyar kariyar firiji; Akwai ayyuka daban -daban na kariyar aminci kamar babban matsin lamba, jujjuyawar juyi, na'urar kariya ta dumama da dai sauransu.
Sarrafa yanayin zafi na matsakaici mai zafi, an yi amfani da matsakaicin zafin zafi a cikin kwas ɗin duka.
Babban isar da hasken wuta zai iya taimakawa canja wurin zafi mai matsakaici a nesa mai nisa.
FAQ
- 01
Shin kuna kasuwancin kamfani ne ko masana'anta?
Mu ƙwararrun masana'anta ne na kayan aikin lab kuma muna da masana'antar namu.
- 02
Yaya tsawon lokacin isowar ku?
Gabaɗaya yana cikin kwanaki 3 na aiki bayan karɓar biyan kuɗi idan kayan suna hannun jari. Ko kuma kwanaki 5-10 na aiki idan kayan sun kare.
- 03
Kuna ba da samfurori? Ya kyauta?
Ee, zamu iya ba da samfurin. La'akari da babban ƙimar samfuranmu, samfurin ba kyauta bane, amma za mu ba ku mafi kyawun farashinmu gami da farashin jigilar kaya.
- 04
Menene sharuɗɗan biyan kuɗin ku?
Biyan 100% kafin jigilar kaya ko kamar yadda aka tattauna da abokan ciniki. Don kare tsaro na biyan kuɗi na abokan ciniki, Ana ba da shawarar Dokar Tabbatar da Ciniki sosai.